MB Science Fair 2019

No. Name - Surname Nick Name University
1 ธารีลักษณ์ สุจิตรธรรมคุณ ฟ้า เชียงใหม่
2 JARINPORN KHAMSUK Mamaew Chiangmai university
3 วรรณิศา บัวแจ่ม แก้ม รามคำแหง
4 วนันยา เจริญศักดิ์ขจร เมษา นเรศวร
5 อธิณัฎฐ์ จันทรีศรี กัณณ์ ร.บ.
6 กฤตนัย ตรีสกุลวัฒนา ไนน์ มหิดล
7 อรณี ศรีคำดอกแค - บูรพา
8 ปานไพลิน นิคมรัตน์ เอื้อ มหิดล
9 ปัญญวัฒน์ วงศ์จารุวัฒน์ แบงก์ นเรศวร
10 พัชรี เพชรทองหยก เตย มหิดล
11 ธนัสสรณ์ พงษ์สุวรรณ แป้ง จุฬาลงกรณมหาวิทยาลัย
12 สุภาภรณ์ แป้นแก้ว เยี่ยมรุ้ง นเรศวร
13 สุรยุทธ์ กล้วยพรรณงาม บอสซั่ม เทคโนโลยีสุรนารี
14 วรรชล นุกูล มด มหาวิทยาลัยนเรศวร
15 ธัญญารัตน์ สุระเสียง มิว เทคโนโลยีสุรนารี
16 กานต์เมธา จันทาป เติ้ง นเรศวร
17 เสฎฐวุฒิ เหล่าที เอื้อ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
18 ศิรประภา ดวงไชยเงิน ออม นเรศวร
19 สุภกิจ แก้วสารภูููมิ แฟรงค์ ขอนแก่น
20 ศิรินันท์ กิมเจริญสุข เจ มหิดล
21 กฤตวิทย์ โสภาวนิตย์ กาย มหิดล
22 กชพร ทองมาก ตอง เกษตรศาตร์
23 โยธิน จูประสงค์ ปอนด์ มหิดล
24 วัชรีวรรณ ยลวงศ์ มิก มหิดล
25 ศิริรัตน์ อุดอินทร์ ยิม Mahidol University
26 เกรียงไกร เกื้อกูล เกรียง ศิลปากร
27 ณภัทร ทรัพย์แจ่ม เอ๊ะ ศิลปากร
28 ธนบดี กางบุญเรือง จริงจัง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
29 ขวัลญา เศรษฐศุภพนา เกรซ Chula
30 อภิวัฒน์ พรศิริวัฒนากุล นัต รังสิต
31 อภินันท์ พรหมดนตรี อาร์ม วลัยลักษณ์
32 ชนม์นิภา ลีที มิ้ว ราชภัฏพระนคร
33 วันทนา ลีบ่อน้อย แอม
34 สายน้ำทิพย์ รังดิษฐ ทิวลิป เทคโนโลยีสุรนารี
35 กมลวรรณ ชาตรี เจมส์ ศิลปากร
36 ญาณิสา ขจรเกียรติวัฒนะ สา รามคำแหง
37 ศิวลี โกศลศศิธร ผึ้ง มหิดล
38 กัณฑ์ชนก ขันติพงษ์ มะกัน เทคนิคการแพทย์
39 ครองขวัญ ธรรมทินนะ ขิม จุฬาลงกรณ์
40 สุณิสา คินทรักษ์ จ๋า มหิดล
41 ธราทิพย์ เหมทานนท์ ควีน วลัยลักษณ์
42 รัชดาวรรณ เอี่ยมจินดา เจน ศิลปากร
43 อำพร บุญเอก ทราย หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
44 รัชพล แก้วฉุย บู๊ รามคำแหง
45 ลักษิณารีว์ นาถึง ธันวา มหาวิทยาลัยรามคำแหง
46 วันเฉลิม เย็นใจ แชมป์ มหิดล
47 บุศรินทร สุรจารุสาร จ๊ะ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
48 ธนาดล เสมอเนตร แซน จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
49 ปัทมพร พุ่มพงษ์ มิน หัวเฉียวเฉลิมพระเกียติ
50 ภัทรพล สุเมธลักษณ์ กัน Nonthaburi
51 วรรณิกา ปะนา เหนียง เทคโนโลยีสุรนารี
52 สุขสันต์ เอียดวุ่น หมอ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
53 ปณัฐชา กองแก้ว จัสมิน สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
54 เยาวลักษณ์ ว่องวิการณ์ อีฟ ศิลปากร
55 จิรวุฒิ แต่สกุล วุฒิ มหิดล
56 ปริยกร วิมลมงคลพร อิ๊งค์ มหิดล
57 อรอนงค์ แทนดวง แป้งอร เทคโนโลยีสุรนารี
58 นิธิกานต์ คิมอิ๋ง แจ๋ว
59 ฐิฐินัน์ เหรียญทอง อุ๋ม มหิดล
60 สิริภัทร ยวงแก้ว หญิง ราชภัฏสวนสุนันทา
61 บริรัฐ คุ้มเดช มหิดล
62 นิธิกานต์ คิมอิ๋ง - เกษตรศาสตร์
63 อารีย์ สักยิ้ม - มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
64 ณิชกานต์ พฤทธิ์ภูมิ หนูนิด บรูพา
65 เพลิน จิรเสวีนุประพันธ์ เพลิน International Community School
66 ศยามล จิรศักดาวุฒิ วิว ศิลปากร
67 ทิพพรัตน์ เสมสวัสดิ์ เจน ศิลปากร
68 สุภัทรา วันโทน อิง บูรพา
69 จุฑา ศิริวัฒนกานต์กุล ต้น -
70 อรวรรณ ปิยะบุญ อ๋อย เกษตรศาสตร์
71 เมษสุวัลย์ พงษ์ประมูล ยง เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน
72 นาฏยา บุญวาสนา เมย์ บูรพา
73 รังสรรค์ จิตรคำ ฟิล์ม ราชภัฏนครปฐม
74 เกศินี นามแดง เพชร มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
75 ธนวุฒิ โชตินุกูล เป้ เกษตรศาสตร์